Ngày 27/2/2024, Đoàn công tác Trường Đại học Phú Yên do PGS.TS. Nguyễn Văn Thưởng – Phó Hiệu trưởng dẫn đầu đã đến thăm và chúc mừng các đơn vị Y tế trên địa bàn thành phố Tuy Hoà.
![](/Resources/Images/Subdomain/HomePage/hinh-bai-viet/Ngay%20Thay%20thuoc%20VN/2024/yt1.jpg)
Đại diện Lãnh đạo Trường Đại học Phú Yên thăm và chúc mừng các đơn vị Y tế
Đại diện lãnh đạo Nhà trường, PGS.TS. Nguyễn Văn Thưởng – Phó Hiệu trưởng đã gửi lời chúc sức khoẻ đến đội ngũ y bác sĩ của các đơn vị. Đồng thời, PGS.TS. Nguyễn Văn Thưởng cũng có những trao đổi tri ân đến những đóng góp to lớn của đội ngũ y bác sĩ với sự nghiệp chữa bệnh cứu người và hy vọng với lòng yêu nghề, tận tâm cống hiến, đội ngũ y bác sĩ các đơn vị sẽ tiếp tục hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.
![](/Resources/Images/Subdomain/HomePage/hinh-bai-viet/Ngay%20Thay%20thuoc%20VN/2024/yt.jpg)
Đại diện Lãnh đạo Trường Đại học Phú Yên thăm và chúc mừng các đơn vị Y tế
Đây là hoạt động thường niên của Nhà trường, có ý nghĩa thiết thực nhằm tôn vinh và cảm ơn đội ngũ ngành Y tế Việt Nam đã luôn hết mình vì công việc, đặc biệt là công tác chăm sóc và bảo vệ sức khoẻ cho nhân dân.
P.QLKH&HTQT.